Đồng hồ cặp 004

Đồng hồ cặp 004
  • Page
Đặc tính
hot

Đồng hồ cặp 004

    105.000đ   
Hết hàng

giá bán nguyên cặp ko bán lẽ các bạn nhé, 

dây da

1/ nu: đường kính mặt 2,7cm dây 1,3cm

2/ nam: đường kính mặt 3,6cm dây 1,9cm

Bạn phải đăng nhập để bình luận
Admin
admin - Sat Jul 19 17:01:03 2014
đây là giá 1 cái nhe mọi người hiện tại chỉ còn cái của nam (dây đen mặt trắng)
Vip
ANHhoang89 - Sat Jul 19 11:00:28 2014
gia mot cai hay la nguyen cap vay c?
Guess
Cao Việt - Thu Feb 6 15:58:22 2014
cho mình hỏi đây là giá cả cặp hay là 1 chiếc đây admin
Vip
nguyễn thị trúc mai - Wed Jan 8 13:26:06 2014
mua lẻ giá sáo w c!
Guess
Kẹo bông - Tue Nov 19 11:48:05 2013
hàng này còn k add
Guess
ken - Sun Nov 17 22:07:24 2013
admin cho tôi hỏi.......nếu tôi muốn đến tận nơi xem hàng và mua hàng với sl nhiều có được không và đến tận nơi thì có được chiết khấu phần trăm hay không?
Vip
nguyệtcầm - Thu Nov 14 00:36:49 2013
em đã lấy hàng trang sức với hóa đơn 1tr3 r...shop có thể ưu đãi cho e lấy đồng hồ giá sỉ hk ạk?
Guess
duykhánh - Thu Oct 31 13:10:45 2013
Dong ho gja re the nay koa đảm bảo chất lựơng khong vay .koa vào nứơc hk
Admin
admin - Sat Oct 26 22:35:30 2013
HÀNG SẮP VỀ RỒI NHÉ CÁC TÌNH IU
Vip
na - Wed Oct 23 11:39:10 2013
hàng này còn về không c??
Vip
Hiền Nguyễn - Fri Oct 18 07:49:26 2013
đồg hồ này chừg nào về nửa vậy bạn
Vip
na - Sun Oct 13 14:11:38 2013
đồng hồ này còn về hàng nữa ko shop,e cần màu đen
Guess
Trần Thông - Fri Oct 11 17:31:18 2013
đồng hồ nầy vô nước ko vậy .Giá nầy là giá lẻ hay giá sĩ vậy